มาถึงช่วงสำคัญของงาน ที่เกมเมอร์ Xshot และ Seal Plus ร่วมเป่าเค้กอวยพรฉลองก้าวสู้ปีที่ 3 ซึ่งในภายในงานมีชาวเกมเมอร์มาเข้าร่วมอวยพรแสดงความยินดีกันอย่างมากมาย ร่วมถึงพี่ Compgamer ของคอมพ์เกมเมอร์ด้วย ที่ได้ร่วมแสดงความยินดีและอวยพรให้กับทั้งสองเกม Xshot และ Seal Plus ขอให้สร้างความสนุกความบรรเทิงกันชาวเกมเมอร์เมืองไทยตราบนานเท่านาน นะคะ
สองไม้สองมือเลยนะคะพี่เรา
ติดตามการแข่งขันภายในงาน>>คลิกเลย<<