…………การแข่งขันสุดมันส์ GG E-Sport Champion League ครั้งที่ 5 กับรายการ Special Force Thailand Championship รอบ Open ครั้งที่ 4 ในตอนนี้เราก็ได้คู่ชิงชนะเลิศกันแล้ว ระหว่างทีม AccomPLISH และทีม Test ซึ่งทั้งสองทีมนี้นั้น ผีไม้ลายมือนั้นไม่ธรรมดา ทั้งต่างเล่นเกมบุกได้ดี แต่ท้ายที่สุดกลับเป็น AccomPLISH ที่ฟอร์มนิ่งและแน่นอนกว่าจึงเบียดเอาชนะไปได้ ทั้ง 2 เกมด้วยคะแนน 8 ต่อ 6 ทั้ง 2 เกม ส่งผลทำให้ AccomPLISH ได้แชมป์ Special Force Thailand Championship รอบ Open ครั้งที่ 4 ไปครองและได้สิทธิ์ไปแข่ง Special Force Thailand Championship อีกด้วย
AccomPLISH คว้าแชมป์รายการ GG ECL : SFTC Open#4
Posted in: Online Games
– Posted on กันยายน 8, 20121,093 views