เกมแบ๊วที่ผู้เล่นยอมรับมากที่สุดในประเทศแจกอีกแว้ว ตั๋ว M!Countdown จากผู้โชคดีกิจกรรม “แบ๊วสนั่น แดนซ์กระจาย” และ โปรโมชั่น “Legend of Edda แจกตั๋ว M!Countdown” ซึ่งงานจะมีในวันนี้ 4 ตุลาคม 2555 นี้ ณ สนามราชมังคลากีฬาสถานหัวหมาก ดูคอนเสิร์ตให้สนุกกันนะคะ และ
มาดูโฉมหน้าผู้โชคดีกัน
ติดตามกิจกรรมลุ้นรางวัลเจ๋งๆ ได้อย่างต่อเนื่องที่ www.edda.in.th