เพิ่งประกาศผลรางวัลกันไปในวันที่ 18 ตุลาคม 55 ผ่านมาได้ 4 วันผู้ได้รับรางวัลชนะเลิศอันดับ 1 ก็ได้เดินทางมารับรางวัลแล้ว รวมทั้งได้ฝากขอบคุณเพื่อนๆ ที่น่ารักทุกคนที่ช่วยกันโหวตให้และฝากบอกว่าถ้าเจอในเกมก็สามารถทักทายได้ ”ไม่กัดนะคะ” ที่ชื่อตัวละคร :จูจุฟส์ Server : AURORA พร้อมเชิญชวนเพื่อนๆ มาเล่นเกม Legend of Edda กันเยอะเพราะเกมดีเล่นแล้วสนุกแถมยังมีกิจกรรมดีๆ ของรางวัลแจกไม่อั้น “คิดดูจิคะ ว่ามีที่ไหนแจกหลุย บ้าง ? ”
อยากโชคดีแบบนี้บ้าง ก็ลองเข้าไปเล่นกันได้เลยที่