ส่งท้ายปีเก่ากับกิจกรรมดีๆ ใน I Love Coffee เพียงแค่เพื่อนๆ ช่วยกันทำ “กรีนทีลาเต้” ให้ได้จนถึงเลเวล 3 แล้วเซฟภาพส่งมาให้กับทีมงาน ถ้าทำได้ในจำนวนที่ทีมงานกำหนด รับไปเลยของรางวัลจากท่านประธาน ILC “ไฮเดรนเยียหรูหราสีม่วง” แสนหวาน เอาไปต้อนรับลมหนาวในช่วงปีใหม่นี้
- เริ่มกิจกรรม : 24 ธันวาคม 2555
- สิ้นสุดกิจกรรม : 26 ธันวาคม 2555
- ประกาศผลและแจกของรางวัล : 2 มกราคม 2556
- ผู้เล่นอัพเลเวลของ “กรีนทีลาเต้” ให้ถึงเลเวล 3
- ถ่ายภาพ Screenshot หน้าต่างเมนูกาแฟส่งมาให้ทีมงานทางเมล [email protected] หรือส่งมาทาง Message ทางหน้าแฟนเพจ http://www.facebook.com/messages/ILoveCoffeeTH (ช่องทางใดช่องทางหนึ่ง) โดยมีเงื่อนไขภายในภาพดังนี้
– ต้องเห็นเมนูกรีนทีลาเต้ที่มีเลเวล 3
– ต้องเห็นชื่อเจ้าของ Facebook อย่างชัดเจน - หากมีผู้เล่นส่งภาพมาร่วมกิจกรรมมากกว่า 40 คนขึ้นไป จึงจะแจกของรางวัลให้กับผู้ที่ส่งรูปมาร่วมกิจกรรมทุกคน
- ทีมงานขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงกติกาและของรางวัลโดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
- เนื้อหาภายในอีเมล ต้องมีลิงก์ Facebook ของผู้ร่วมกิจกรรมด้วย
- ทางทีมงานขอสงวนสิทธิ์ไม่รับภาพของผู้ที่นำภาพไปโพสทางหน้าแแฟนเพจโดยตรง เนื่องจากหน้าแฟนเพจมีการโพสอื่นๆ ทุกวัน ภาพที่โพสไปอาจจะตกหล่นได้
ตัวอย่างภาพที่ส่งมาร่วมกิจกรรม
ไฮเดรนเยียหรูหราสีม่วง