เปิดความอลังการให้เกมเมอร์ได้ร่วมทดสอบกันแล้วที่งาน MOL Let’s Play ที่บูธของ Xinxere กับเกม Kingdom Under Fire II ซึ่งหลายเสียงบอกมาเลยว่าแจ่ม และเมื่อได้ทดสอบแล้วร้องได้คำเดียวเลยว่ามันส์ !
นอกจากนี้ ทางทีมงานยังได้มีการกิจกรรมให้ร่วมสนุกชิงรางวัลมากมาย ไม่ว่าจะเป็นรางวัลที่ส่งตรงมาจากผู้พัฒนาเกมโดยตรงเป็นLimited Premium สำหรับแจกเหล่าเกมส์เมอร์ที่แวะเวียนไปร่วมกิจกรรมที่บูธของทาง Kingdom Under Fire II งานนี้ใครพลาดบอกเลยว่าเสียใจแน่ๆ แล้วมาร่วมสนุกกันได้ที่บูธ Xinxere ตลอดทั้งวันที่ 10-11-12 มกราคม 2557 ณ ไบเทค บางนา