…..ถึงเวลาที่เกมเมอร์ชาวไทย จะได้มาปลดปล่อยลิมิตของพลังความซ่าส์~! ให้ระบายในแบบที่ถูกต้อง เมื่อบริษัท Awecent (Thailand) ขอเชิญชวนเกมเมอร์ชาวไทย มาท้าไฟท์ไล่อัดกระหน่ำ ไปกับเกมมือถือสุดฮอตส่งท้ายปี ที่จะกระตุ้นต่อมอะดรีนารีนของคุณให้สูบฉีด ไปกับการคอนโทรลเหล่านักสู้ บุกตะลุยฟาดฟันกองทัพปีศาจ ที่จะเติมเต็มความสนุกในแบบฉบับเกมอันคุ้นเคย กับ “นักสู้ผ่าพิภพ Undercity Fighter” ที่พร้อมเปิดให้บริการเต็มรูปแบบ เวอร์ชั่นภาษาไทยในเดือนธันวาคมนี้
…..โดยเกมเมอร์ชาวไทย ที่อยากสัมผัสเกมแอ็คชั่นสุดมันส์ ในแบบฉบับนักสู้ผ่าพิภพ Undercity Fighter สามารถติดตามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ แฟนเพจ facebook