…..Rainbow Saga เกมส์ 2D เล่นบน Web Browser พร้อมเปิดให้เล่น OBT แล้ววันนี้ ตั้งแต่ 11.00 น. เป็นต้นไป แน่นอนว่ายังมีกิจกรรมฉลองต้อนรับ OBT ไว้ให้เพื่อนๆ กันอีกเพียบเลย ! (ติดตามรายละเอียดกิจกรรมได้ที่นี้ http://goo.gl/84z7kC) ภายในเกมจะเป็นรูปแบบ 2D สไตล์เมเปิ้ลที่คุ้นเคย ซึ่งเราสามารถเลือกเพศที่ต้องการ และเปลี่ยนอาชีพภายในเกม โดยมีให้เลือกถึง 3 อาชีพ และทุกอาชีพจะมีอาวุธประจำตัวมาให้ฟรีทันที
…..เพื่อนๆ สามารถเข้ามาเล่นกันแบบ Non-Stop ในโลกของ Rainbow Saga เกมส์แบ๊วซ่าส์ล่ามังกร สามารถคลิกเล่นเลย ไม่ต้องดาวน์โหลด ได้ที่ http://rs.4games.in.th/ และสามารถติดตามข่าวสาร และข้อมูลเพิ่มเติม https://www.facebook.com/4gamesrs