…..มีไอเทมพิเศษๆ มาแจกกันอีกแล้วจ้า~ เมื่อทางเกม “นักสู้ผ่าพิภพ” ร่วมกับทาง Compgamer จัดกิจกรรมแจก Serial Code ไอเทมให้นำไปใช้กันแบบฟรีๆ โดยสามารถเข้าไปขอรับ Serial Item กันได้ ที่หน้าเว็บไซต์ www.compgamer.com แล้วมองแบนเนอร์โฆษณาเกมนักสู้ผ่าพิภพ กันให้ดีๆ แล้วจะพบกับ Serial Code ที่สามารถนำกลับมาเติมในหน้าเกม เพื่อรับไอเทมกันได้เลยจ้า~
***1 ID เติมได้เพียงครั้งเดียว***
วิธีเติม Serial Code และขั้นตอนรับไอเทม
- หลังจากได้รับ Serial Code กันมาแล้ว ให้กลับเข้าเกมนักสู้ผ่าพิภพ แล้วมาที่ส่วน “กิจกรรม”
- ในหน้ากิจกรรม จะได้พบกับหัวข้อ “แลกเปลี่ยนถุงรางวัล” ซึ่งจะมีช่องให้ใส่ Serial Code (CDK) ให้เรานำโค้ดที่ได้มา นำมาเติมให้ครบ แล้วกด “แลกเปลี่ยน” เพื่อเสร็จสิ้นขั้นตอนการเติมโค้ด
- เมื่อเสร็จสิ้นขั้นตอนเติม Serial Code โดยไอเทมที่ได้รับมา จะเข้ามาในหน้า “รางวัล” ในส่วน “รางวัลของฉัน” ให้เรากด “รับ” เพียงเท่านี้ ก็จะได้รับไอเทม มาใช้กันแบบฟรีๆ แล้วล่ะ >w<
…..***ทั้งนี้ ผู้เล่นต้องกดรับไอเทมทันที หลังจากที่เติม หากพลาดกดออกจากเกม ไอเทมรางวัลจะหายไปทันที โดยไม่สามารถเติมซ้ำได้อีก***