HoNTour Thailand Summer 2015 Presenting By Mountain Dew Grand Final ทัวร์นาเม้นการแข่งขันใหญ่ระดับประเทศอีกหนึ่งรายการ ซึ่งมีการแข่งขันรอบ Offline กับ 4 ทีมสุดท้ายกันภายในงาน 4th SEA HoNiversary ที่ ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ โดยในวันที่ 20 ก็ได้มีการแข่งขันในส่วนของรอบ 4 ทีมสุดท้ายกันแล้ว ซึ่งเป็นคู่ระหว่าง Neo.MRR กับ MITH.HBX ในคู่นี้เป็นทีม Neo.MRR ที่สามารถเอาชนะเข้ารอบชิงชนะเลิศไปได้ ส่วนอีกคู่ระหว่าง GET2 กับ Snop DDOG ผลก็เป็น Snop DDOG ที่ได้เข้ารอบชิงชนะเลิศไป
ส่วนในวันอาทิตย์ที่ 21 มิถุนายน ก็ได้มีการแข่งขันในคู่ชิงชนะเลิศระหว่าง Neo.MRR กับ Snop DDOG โดยจะเป็นการแข่งขันแบบ Best of 5 โดยไม่มีแต้มต่อ ส่วนผลการแข่งขันนั้นในเกมแรกทางด้าน Neo.MRR สามารถทำคะแนนขึ้นนำไปก่อน แต่ในต่อๆ มาทางด้าน Snop DDOG กลับทำผลงานได้ดีกว่า สามารถเก็บชัยชนะมาได้ถึง 3 เกมรวด ทำได้สามารถคว้าแชมป์ในรายการ HoNTour Thailand Summer 2015 นี้ไปได้ โดยได้รับเงินรางวัลไปถึง 250,000 บาท ส่วนอันดับ 2 Neo.MRR ก็ได้รับเงินรางวัลไป 50,000 บาท